Chia sẻ Cùng tìm hiểu về guitar

Thảo luận trong 'Chuyện Linh Tinh ™' bắt đầu bởi seken7901, 19 Tháng mười 2021.

1. seken7901

seken7901 New Member

0
    Xin chào mọi người, mình vô đây xin được phép chém gió về chủ đề nhạc cụ, ở đây là guitar. Có ai đam mê guitar như mình không?

Mình thì mới tập chơi được vài năm nên cũng có tý kiến thức. Anh em nào chung đam mê hay có câu hỏi gì thì cmt, mình sẽ giải đáp hoặc mời các cao thủ khác vào giúp đỡ

Shishi Nguyen, Non_LaThiênanyeudau thích điều này.
    Last edited by a moderator: 19 Tháng mười 2021
  2. Thiênanyeudau

Thiênanyeudau Junior Member

48
    Về ghi ta thì mình cũng có chơi cách đây cũng gần 10 năm, xong mình dừng nữa chừng, chơi ghi ta cũng vui, hay, làm cho con người mình thêm yêu đời, vui vẻ, hồi trước mình cũng có đánh nhiều bài, do lâu ngày bỏ quên nên giwof quên sạch, mỗi lần đi ngang qua các tiệm đàn hay thấy người ta chơi đàn mình cũng nhớ, cũng muốn học lại nhưng có thể do bản thân chưa cho mình cơ hội, Thấy bạn đăng lên chắc mình tậu đàn về nhà ôn lại quá, cùng nhau chia sẻ về nhạc nè, ok không nè.

seken7901 thích bài này.
  3. seken7901

seken7901 New Member

0
    Được vậy thì vui quá, vì mình thấy chơi đàn ngoài giúp mình thêm yêu đời vui vẻ ra thì mình còn có thể đi giao lưu với nhiều bạn bè cùng trang lứa khác

4. seken7901

seken7901 New Member

0
    Nếu được thì mình có thể giúp bạn ôn lại, căn bản là mình thỉnh thoảng cũng đi dạy thêm. Hi vọng chút kiến thức ít ỏi này có thể giúp bạn quay về mới đam mê

^^

5. KAAK0707

KAAK0707 Active Member

3
    Ôi thời sinh viên đã qua lâu. Mỗi khi nhìn thấy lại nhớ kỉ niệm với cây đàn.

seken7901 thích bài này.
  6. seken7901

seken7901 New Member

0
    Đời sinh viên có cây đàn guitar *pepe 102*

7. tai choang club

tai choang club New Member

0
    Tôi thích nghe đàn ghitar

8. Non_La

Non_La New Member

3
    Mình có câu hỏi là hợp âm 6 khác hợp âm add13 như thế nào?

Từ Khóa: