Đại học Việt Pháp

Thảo luận trong 'Tư Vấn & Hỏi Đáp' bắt đầu bởi Ngocanh1, 21 Tháng sáu 2021.

1. Ngocanh1

Ngocanh1 New Member

3
    Mọi người cho em xin review đại học việt pháp ở hà nội với ạ, hay còn gọi là đại học khoa học và công nghệ hà nội (usth). Bạn em tính học công nghệ thông tin của trường này không biết có ổn không ạ. So với FPT chẳng hạn ấy ạ

Thiênanyeudau thích bài này.
  2. Cake

Cake Active Member

14
    Mình thấy học ở đây bình thường.

Học phí và chất lượng giáo dục thì không bằng bên FPT thật, vì FPT môi trường học và làm tốt hơn, đầu ra cũng được đảm bảo và bên đó môi trường cũng năng động và sáng tạo hơn (đánh giá cá nhân).

Học bên USTH thì có học phí tương đối rẻ so với mặt bằng chung các trường đại học khác cũng như chuyên ngành đại học. Nó vào khoảng tầm 50 - 60 triệu /năm.

Ngocanh1 thích bài này.
  3. Thiênanyeudau

Thiênanyeudau Junior Member

49
    Mình thấy bạn nên tìm hiểu kỹ rồi chọn trường phù hợp để học, thật ra, ở nước mình có nhiều trường để học, tuy nhiên mình phải nhìn vào kinh phí để đi học nữa, chọn trường phù hợp với túi tiền, vì các trường tư, quốc tế, fpt, học tiền nhiều lắm, Mình giỏi thì học trường nào cũng được, quan trong trong quá trình học và sau này ra trường đi làm nữa bạn ạ, chúc bạn may mắn chọn được trường phù hợp cho bạn của mình.