Kiếm tiền online mùa dịch với OLA CITY

Thảo luận trong 'Đầu Tư Kiếm Tiền' bắt đầu bởi Cake, 28 Tháng bảy 2021.

1. Cake

Cake Active Member

14
    Đây là một nền tảng kiếm tiền online khá hot trong thời gian gần đây. Nó có tên cũ và có trụ sở chính tại Singapore.

Chi nhánh tại VN chính thức đi vào hoạt động ngày 08/08/2020 và có địa chỉ tại tầng 18, Vincom Center, Q1.

Ola City cho phép bạn tận dụng thời gian rảnh để kiếm thêm thu nhập. Bạn có thể làm nhiệm vụ như tải app, xem quảng cáo, rút gọn link..

Ngoài ra thì bạn cũng có thể được hoàn tiền khi mua sắm tại các cửa hàng có liên kết với Ola City.

Ola City sẽ gửi cho bạn 1 email vào hộp mail mà bạn đã đăng ký ở trên. Bạn mở email đó ra và nhấn vào link kích hoạt.

Ở cửa sổ mới, bạn gõ email và mật khẩu rồi tiến hành đăng nhập. Bạn cũng có thể nhấn nút Lưu để lưu thông tin đăng nhập cho lần sau.

Cách rút tiền từ Ola City.

Hiện nay Ola City trả thưởng cho bạn thông qua ví VNDC Wallet Pro.

Note: Bạn nên đăng ký Ola City trước rồi đăng ký VNDC từ Ola City để được thưởng $1.48 nhé!

Đầu tiên, bạn đăng nhập vào Ola City và nhấn vào nút Rút tiền.

Tại đây bạn chọn loại tiền muốn rút. Ola City sẽ cho bạn 2 lựa chọn: Rút bằng OLC (tức là đồng coin của Ola City) hoặc USDT

Sau khi đã chọn loại tiền thì bạn vào ví VNDC và sao chép địa chỉ tương ứng. Ví dụ mình chọn OLC nên sẽ copy địa chỉ OLC trong VNDC.

Sau đó bạn dán địa chỉ này vào ô Địa chỉ ví nhận OLC (1), nhập Số tiền muốn rút (2) và nhấn Xác nhận (3).

Và đây là proof của mình:

Mộ Thanh thích bài này.
    Last edited by a moderator: 4 Tháng tám 2021
  2. dungdang

dungdang Active Member

2
    Không biết anh em thế nào, chứ tôi làm cái nhiệm vụ của ola đúng 3 tháng không được duyệt bất cứ một đồng nào. Mặc dù đã lựa chọn các nhiệm vụ theo khu vực Việt Nam, làm đúng theo trình tự quy định của app hướng dẫn luôn:((

3. clixwd

clixwd New Member

10
    Ola thì làm click ads và rút gọn link thôi, chứ mấy cái kia không biết ăn dc ko