Chú ý Tuyển mod diễn đàn VOZER

Thảo luận trong 'Nội Quy Thông Báo' bắt đầu bởi Trùm, 15 Tháng ba 2020.

1. Trùm

Trùm Administrator Thành viên BQT

27
    Nhằm xây dựng một đội ngũ mod kiểm duyệt bài viết chất lượng cho VOZ, bạn nào cảm thấy mình đủ tâm huyết sát cánh cùng diễn đàn, đưa VOZ lên 1 tầm cao mới thì tham gia xây dựng cùng chúng tôi, ưu tiên những bạn có thời gian, có kiến thức.

Bản đăng ký mod:

Tên tài khoản:

Email:

Facebook:

Giới thiệu bản thân: Ưu điểm, thế mạnh để có thể giúp VOZ phát triển.

Last edited by a moderator: 10 Tháng tám 2021
  2. thienhallow1995

thienhallow1995 New Member

3
    Tên tài khoản: thienhallow1995

Email: [email protected]

Facebook: Trịnh Ngọc Thiện

Giới thiệu bản thân: Chào admin, chào anh chị em, mình là một cá nhân khao khát thành công, có tinh thần cầu tiến và nhiệt huyết trong công việc cũng như cuộc sống, trong mọi công việc mình đều luôn cố gắng để trở thành người làm tốt nhất.

Thế mạnh của mình: Những công việc liên quan đến thiết kế, sáng tạo hoặc nội dung và hình ảnh, mình đã làm nghề môi giới bất động sản nhiều năm, cùng có hiểu biết về các nền tảng mạng xã hội như Tiktok, Facebook, Youtube, Website cơ bản.

Mình nghĩ rằng mình có thể giúp VOZER phát triển hơn bằng những kiến thức mình có, bằng sự nhiệt tình, tâm huyết. Nếu admin cần tìm một người như mình, thì thật vinh dự cho mình. Cảm ơn admin!

3. memochandi

memochandi New Member

0
    Bản đăng ký mod:

Tên tài khoản: Memochandi

Email: [email protected]

Facebook: Phan Việt Hoàng

Giới thiệu bản thân: Chào Admin, chào mọi người. Mình là người có rất nhiều năng lượng, luôn nhiệt huyết và lắng nghe. Có thẻ chịu đựng được môi trường áp lực và luôn cố gắng để cùng công ty phát triển

Thế mạnh: Mình đã có nhiều kinh nghiệm trong Google ADS, Facebook ADS, xây dựng Fanpage và quản lí Website.

Mình nghĩ rằng có thể đủ kinh nghiệm và cùng với Vozer sát cánh cùng nhau trong con đường dài. Mình mong mình là một sự lựa chọn hoàn hảo để phù hợp với công việc này.[/QUOTE]

4. thanhnienmoi123

thanhnienmoi123 New Member

2
    Mình đủ điều kiện không

Từ Khóa: